Bạn đang xem: U18 việt nam vs u18 brunei
Thể Thao 247 - Trước kẻ địch bị reviews yếu độc nhất vô nhị bảng là Brunei, U18 nước ta đã dễ dãi giành thắng lợi đậm để đem đến 3 điểm trước tiên tại giải U18 Đông nam Á 2017.
Thể Thao 247 - update link xem trực tiếp U18 việt nam vs U18 Brunei cơ hội 15h30 ngày 7/9, giải U18 Đông nam Á 2017.
Thể Thao 247 - Chiều ni 7/9 U18 nước ta bước vào cuộc đối đầu và cạnh tranh với U18 Brunei, HLV Takao Fujiwara của địch thủ tỏ ra cực kỳ tự tin.
Bảng tổng sắp tới SEA Games 30
11/6 | Điền kinh (4 x 400 mét tiếp sức nàng ) | Nguyễn Thị Oanh - Nguyễn Thị Thủy - Quách Thị Lan - Nguyễn Thị Huyền | |
11/6 | Điền kinh (nhảy ba bước nữ) | Trần Huệ Hoa | |
11/6 | Điền gớm (nhảy cao nam) | Đào Văn Thủy | |
11/6 | Điền tởm (4 x 400 mét tiếp sức nam giới ) | Đào Xuân Cường - Lương Văn Thao - Lê Trọng Hinh - Quách Công Lịch | |
11/6 | Điền ghê (100m quá rào nữ) | Trần Thị Yến Hoa | |
11/6 | Bi fe (đôi nữ) | Ngô Thị Huyền Trân - Nguyễn Thị Thi | |
11/6 | Điền khiếp ( 10.000 mét nữ) | Phạm Thị Huệ | |
11/6 | Điền tởm ( 1.500 mét nữ) | Nguyễn Thị Phương | |
11/6 | Điền kinh ( 1.500 mét nam) | Dương Văn Thái | |
11/6 | Điền ghê (1.500m nữ) | Đỗ Thị Thảo | |
11/6 | Bi sắt (đôi nam) | Ngô Rom - trằn Thạch Lam | |
11/6 | Bắn súng (đồng đội chị em súng ngắn 25m) | Triệu Thị hoả hồng - Lê Thị Hoàng Ngọc - Phạm Thị Hà | |
11/6 | Đua thuyền (bốn người) | Ngọc Đức - Minh chủ yếu - Đặng Dũng - quang Tùng | |
11/6 | Bắn súng (đồng nhóm nam 50m súng ngắn) | Nguyễn Hoàng Phương - Hoàng Xuân Vinh - è Quốc Cường | |
11/6 | Rowing ( 500m đôi nam hạng nhẹ) | Nguyễn Văn Tuấn - Nguyễn Văn Đức | |
11/6 | Bắn súng (50m súng ngắn hơi) | Hoàng Xuân Vinh | |
11/6 | Rowing (đôi nam) | Đàm Văn Hiếu - Nguyễn Đình Huy | |
11/6 | Rowing (đôi nữ) | Lê Thị An - Phạm Thị Huệ | |
11/6 | Rowing ( 500m đôi thiếu nữ hạng nhẹ) | Phạm Thị Thảo - Tạ Thanh Huyền | |
11/6 | Rowing ( 500m cá nhân nam) | Nguyễn Văn Linh | |
10/6 | Bơi (400m từ bỏ do) | Nguyễn Thị Ánh Viên | |
10/6 | Điền kinh (1500 m nam) | Lâm quang đãng Nhật | |
10/6 | Điền tởm (200m nam) | Lê Trọng Hinh | |
10/6 | Pencak Silat (biểu diễn) | Hoàng quang đãng Trung | |
10/6 | Boxing (75kg nam) | Trương Đình Hoàng | |
10/6 | Điền khiếp (800m nam) | Dương Văn Thái | |
10/6 | Điền kinh (800m nữ) | Đỗ Thị Thảo | |
10/6 | Điền kinh (10 môn phối hợp) | Nguyễn Văn Huệ | |
10/6 | Boxing (60 kg) | Nguyễn Văn Hải | |
10/6 | Điền kinh (400m rào nam) | Quách Công Lịch | |
10/6 | TDDC (xà đối kháng nam) | Đinh Phương Thành | |
10/6 | Điền kinh (400m rào nữ) | Nguyễn Thị Huyền | |
10/6 | TDDC (biểu diễn tự do) | Phan Thị Hà Thanh | |
10/6 | TDDC (cầu thăng bằng) | Đỗ Thị Vân Anh | |
10/6 | TDDC (cầu thăng bằng) | Phan Thị Hà Thanh | |
10/6 | TDDC (nhảy chống) | Hoàng Cường | |
10/6 | TDDC (nhảy chống) | Lê Thanh Tùng | |
10/6 | TDDC (xà kép nam) | Phạm Phước Hưng | |
10/6 | TDDC (xà kép nam) | Đinh Phương Thành | |
10/6 | Boxing (hạng lông 51kg) | Nguyễn Thị Yến | |
10/6 | Boxing (hạng con gà 54kg) | Lê Thị Bằng | |
3/6 | Đấu kiếm (kiếm liễu nữ) | Nguyễn Thị Hoài Thu | |
3/6 | Bóng bàn (đôi nam nữ) | Mỹ Trang - quang đãng Linh | |
2/6 | Bóng bàn (đôi nam) | Tuấn Quỳnh - Anh Tú |
Xem thêm: Chibi - Siêu Nhân Cao Tốc