Link Trực Tiếp Ngoại Hạng Anh

Link xem trực tiếp bóng đá Southampton vs Wolves 20h00 hôm nay 26/9 vòng 6 Ngoại Hạng Anh 2021/2022 nơi đâu, trực con đường tỉ số tác dụng Southampton vs Wolves kênh sóng làm sao.

Bạn đang xem: Link trực tiếp ngoại hạng anh

Trận cầu thân Southampton vs Wolves sẽ tiến hành vô tuyến thẳng trên kênh K+PM. Quý người hâm mộ hoàn toàn có thể xem thêm hầu như mặt đường liên kết sau đây.

Link 1: Trực tiếp Southampton vs Wolves Ngoại Hạng Anh 2021

Xem thêm: Hình Ảnh Các Tư Thế Khi Quan Hệ 3D Chân Thực Và Sống Động Nhất

Southampton:1 A. McCarthy, 35 J. Bednarek, 2 K. Walker-Peters, 21 V. Livramenlớn, 22 M. Salisu, 6 Oriol Romeu, 11 N. Redmond, 24 M. Elyounousđắm say, 8 J. Ward-Prowse, 9 A. Armsvào, 10 C. Adams

Dự bị:19 M. Djenepo, 44 F. Forster, 15 R. Perraud, 43 Y. Valery, 18 A. Broja, 23 N. Tella, 27 I. Diallo, 7 S. Long, 4 Lyanco

Wolves:1 José Sá, 5 Fernanvì Marçal, 16 C. Coady, 32 L. Dendoncker, 22 Nélson Semevị, 23 M. Kilman, 28 João Moutinho, 27 R. Saïss, 10 Daniel Podence, 26 Hwang Hee-Chan, 9 R. Jiménez

Dự bị:11 Trincão, 15 W. Boly, 21 J. Ruddy, 17 Fábio Silva, 37 Adama Traoré, 13 L. Moulden, 8 Rúben Neves, 39 L. Cundle, 2 K. Hoever


Hạng độc nhất Serbia, Hôm qua - 27/09VĐQG Romania, Hôm qua - 27/09VĐQG Qatar, Hôm qua - 27/09VĐQG Ba Lan, Hôm qua - 27/09Hạng duy nhất Ba Lan, Hôm qua - 27/09VĐQG Montenegro, Hôm qua - 27/09VĐQG Mexico, Hôm qua - 27/09Hạng độc nhất Mexiteo, Hôm qua - 27/09VĐQG Indonesia, Hôm qua - 27/09VĐQG Hy Lạp, Hôm qua - 27/09VĐQG Bosnia, Hôm qua - 27/09VĐQG Armenia, Hôm qua - 27/09

*
00:00
*
5 - 0 FK Spartak Subotica
Vozdovac 1 - 1 Mladost Lucani
Proleter 23:00 Napredak
Macva Sabac 0 - 3 Radnicki Sremska Mitrovica
Buducnost Dobanovci 1 - 3 Zeleznicar Pancevo
FK IMT Beograd 2 - 0 Loznica
UTA Arad 0 - 1 CFR Cluj
Gaz Metung Medias 0 - 0 Sepmê mệt OSK
Al-Gharafa 1 - 0 Umm Salal
Al-Rayyan 23:30 Al-Khor
Al-Wakra 23:30 Al-Ahli
Piast Gliwice 23:00 Cracovia
Zaglebie Sosnowiec 23:00 Koromãng cầu Kielce
Mornar 0 - 2 Sutjeska
Petrovac 2 - 3 Buducnost Podgorica
Toluca 1 - 2 Atletiteo de San Luis
Santos 1 - 2 Monterrey
Tapatio 1 - 4 Atlante
PSM Makassar 0 - 2 Barikhổng lồ Putera
TIRA-Persikabo 0 - 0 Persib Bandung
PAOK FC 2 - 0 Athens
PAS Giannina 1 - 1 OFI Crete
Apollon Smyrnis 23:30 Ionikos
Atromitos 23:30 Aris
Zrinjski Mostar 1 - 0 Slobodomain authority Tuzla
Alashkert FC 19:00 BKMA
FC Alashkert 2 - 1 BKMA
Ararat 23:00 Pyunik