LỊCH TRÌNH TUYẾN XE BUÝT MIỄN PHÍ (áp dụng từ 1.3.2021) * Ghi chú: Thời gian xe đến có thể chậm 5 đến 10 phút tùy theo tình hình giao thông.
Bạn đang xem: Xe bus đi aeon mall
1 | 08:05 | 08:07 | 08:09 | 08:10 | 08:13 | 08:14 | 8:15 | 8:18 | 8:21 | 8:22 | 8:25 | 8:40 | Tối đa 51 chỗ |
2 | 09:45 | 09:47 | 09:49 | 09:50 | 09:53 | 09:54 | 9:55 | 9:58 | 10:01 | 10:02 | 10:05 | 10:20 | Tối đa 51 chỗ |
3 | 11:05 | 11:07 | 11:09 | 11:10 | 11:13 | 11:14 | 11:15 | 11:18 | 11:21 | 11:22 | 11:25 | 11:40 | Tối đa 51 chỗ |
4 | 15:10 | 15:12 | 15:14 | 15:15 | 15:18 | 15:19 | 15:20 | 15:23 | 15:26 | 15:27 | 15:30 | 15:45 | Tối đa 51 chỗ |
5 | 17:00 | 17:02 | 17:04 | 17:05 | 17:08 | 17:09 | 17:10 | 17:13 | 17:16 | 17:17 | 17:20 | 17:40 | Tối đa 51 chỗ |
6 | 18:45 | 18:47 | 18:49 | 18:50 | 18:53 | 18:54 | 18:55 | 18:58 | 19:01 | 19:02 | 19:05 | 19:20 | Tối đa 51 chỗ |
Chỉ hoạt động thứ 7, CN và các ngày Lễ, Tết
1 | 8:49 | 9:09 | 9:11 | 9:12 | 9:14 | 9:17 | 9:17 | 9:19 | 9:22 | 9:23 | 9:25 | 9:30 | Tối đa 51 chỗ |
2 | 10:15 | 10:35 | 10:37 | 10:38 | 10:40 | 10:43 | 10:43 | 10:45 | 10:48 | 10:49 | 10:51 | 10:56 | Tối đa 51 chỗ |
3 | 11:50 | 12:10 | 12:12 | 12:13 | 12:15 | 12:18 | 12:18 | 12:20 | 12:23 | 12:24 | 12:26 | 12:31 | Tối đa 51 chỗ |
4 | 16:00 | 16:20 | 16:22 | 16:23 | 16:25 | 16:28 | 16:28 | 16:30 | 16:33 | 16:34 | 16:36 | 16:45 | Tối đa 51 chỗ |
5 | 17:50 | 18:10 | 18:12 | 18:13 | 18:15 | 18:18 | 18:18 | 18:20 | 18:23 | 18:24 | 18:26 | 18:35 | Tối đa 51 chỗ |
6 | 19:30 | 19:50 | 19:52 | 19:53 | 19:55 | 19:58 | 19:58 | 20:00 | 20:03 | 20:04 | 20:06 | 20:15 | Tối đa 51 chỗ |
Chỉ hoạt động thứ 7, CN và các ngày Lễ, Tết
1 | 9:18 | 9:19 | 9:22 | 9:27 | 9:50 | 10:05 | Tối đa 51 chỗ |
2 | 11:25 | 11:26 | 11:29 | 11:34 | 11:57 | 12:12 | Tối đa 51 chỗ |
3 | 14:03 | 14:04 | 14:07 | 14:12 | 14:35 | 14:50 | Tối đa 51 chỗ |
4 | 16:00 | 16:01 | 16:04 | 16:09 | 16:32 | 16:52 | Tối đa 51 chỗ |
Chỉ hoạt động thứ 7, CN và các ngày Lễ, Tết
1 | 12:20 | 12:40 | 13:00 | 13:04 | 13:07 | 13:10 | Tối đa 51 chỗ |
2 | 15:00 | 15:20 | 15:40 | 15:44 | 15:47 | 15:50 | Tối đa 51 chỗ |
3 | 17:10 | 17:30 | 17:50 | 17:54 | 17:57 | 18:00 | Tối đa 51 chỗ |
Công viên Thanh Lễ:– 563 – 567 Đại lộ Bình Dương, Phường Hiệp Thành, Tp. Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương.Ngã ba Đại lộ Bình Dương – Huỳnh Văn Lũy:– 400A Đại lộ Bình Dương, Phường Phú Lợi, Tp. Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương.Công ty Hoàng Gia Cát Tường:– Công viên đối diện địa chỉ 37 Yersin, Tp. Thủ Dầu Một, Bình Dương ( BIDV Bình Dương).Bệnh viện y học cổ truyền:– 186 Yersin, P.Hiệp Thành, Tp. Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương.Chùa Bà Thiên Hậu:– 494 đường CMT8, P.Phú Cường, Tp. Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương.Công viên Phú Cường:534 đường CMT8, P.Phú Cường, Tp. Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương.Nhà sách Bình Minh:– 604 đường CMT8, P.Phú Cường, Tp. Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương.Ngã Ba Lò Chén:– 810A đường CMT8, P.Chánh Nghĩa, Tp. Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương.Bến xe Bình Dương:Đường 30 tháng 4, Phường Chánh Nghĩa, Tp. Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương.Sân vận động Gò Đậu:– Đường 30 tháng 4, Tp. Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương.Tòa nhà Becamex:– 230 Đại lộ Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương.MIDORI PARK:– Đường Lý Thái Tổ, Phường Hòa Phú, Thành Phố Mới Bình Dương, Tỉnh Bình Dươngelaopa.org Bình Dương CanaryChung cư The VIEW– Lô H9, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Hòa Phú, Thành phố Mới Bình Dương, Tỉnh Bình Dương
1 | 7:23 | 7:34 | 7:47 | 8:00 | 8:13 | 8:41 | 9:06 | Tối đa 29 chỗ |
2 | 8:23 | 8:34 | 8:47 | 9:00 | 9:13 | 9:41 | 10:06 | Tối đa 29 chỗ |
3 | 10:31 | 10:42 | 10:55 | 11:08 | 11:21 | 11:49 | 12:14 | Tối đa 29 chỗ |
4 | 11:31 | 11:42 | 11:55 | 12:08 | 12:21 | 12:49 | 13:14 | Tối đa 29 chỗ |
5 | 14:38 | 14:49 | 15:02 | 15:15 | 15:28 | 15:56 | 16:21 | Tối đa 29 chỗ |
6 | 15:38 | 15:49 | 16:02 | 16:15 | 16:28 | 16:56 | 17:21 | Tối đa 29 chỗ |
Chỉ hoạt động thứ 7, CN và các ngày Lễ, Tết
1 | 9:12 | 9:37 | 10:03 | 10:14 | 10:18 | 10:21 | 10:25 | Tối đa 29 chỗ |
2 | 10:12 | 10:37 | 11:03 | 11:14 | 11:18 | 11:21 | 11:25 | Tối đa 29 chỗ |
3 | 13:19 | 13:44 | 14:10 | 14:21 | 14:25 | 14:30 | 14:33 | Tối đa 29 chỗ |
4 | 14:19 | 14:44 | 15:10 | 15:21 | 15:25 | 15:30 | 15:33 | Tối đa 29 chỗ |
5 | 16:27 | 16:52 | 17:18 | 17:29 | 17:30 | 17:51 | 17:58 | Tối đa 29 chỗ |
6 | 17:27 | 17:52 | 18:18 | 18:29 | 18:30 | 18:51 | 18:58 | Tối đa 29 chỗ |
Chỉ hoạt động thứ 7, CN và các ngày Lễ, Tết
Bệnh Viện Đa Khoa Đồng Nai:– 2 Đồng Khởi, Tân Hiệp, Tp. Biên Hòa (xe dừng đón khách trước cổng bệnh viện).Bệnh viện Quốc tế Đồng Nai:– 1048A Phạm Văn Thuận, phường Tân Mai, Tp. Biên Hòa (xe dừng đón khách trước cổng bệnh viện).Quảng trường tỉnh Đồng Nai:– 1 Nguyễn Ái Quốc, Tân Phong, Tp. Biên Hòa (xe dừng đón khách trước cổng trung tâm hội nghị và tổ chức sự kiện tỉnh Đồng Nai).Công viên Biên Hùng:– Hưng Đạo Vương, phường Trung Dũng, Tp. Biên Hòa (xe dừng đón khách trước cổng công viên ).Bến xe Biên Hòa:– 7 Nguyễn Ái Quốc, Tp. Biên Hòa (xe dừng đón khách cạnh Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Đồng Nai, đối diện Bến Xe Biên Hòa).Chợ Dĩ An:– Nguyễn An Ninh, phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Tỉnh Bình Dương (xe dừng trước ga xe lửa, đối diện cổng chợ).
Lưu ý:
Thời gian xe đến có thể chậm 5 đến 10 phút tùy theo tình hình giao thông.
Xem thêm: Hướng Dẫn Mẹ Cách Nấu 15 Món Cháo Cho Bé Tăng Cân, 9 Món Cháo Cho Bé Tăng Cân Nhanh