Lịch thi đấu việt nam indonesia

lịch thi đấu vn vs indonesia: update tin tức new về lịch thi đấu vn vs indonesia, hình ảnh, video video mới tốt nhất về kế hoạch thi đấu việt nam vs indonesia bên trên elaopa.org

Bạn đang xem: Lịch thi đấu việt nam indonesia


Theo lịch vòng sơ loại World Cup 2022 quanh vùng châu Á, trận đấu tiếp theo sau của thầy trò HLV Park Hang Seo là trận chiến giữa nước ta vs Malaysia tại Bukit Jalil.

Tâm điểm của lịch thi đấu bóng đá ngày hôm nay chính là trận trận chiến giữa việt nam vs Indonesia ở vòng loại World Cup 2022, kẻ thù đầy kỵ bẩn thỉu ở ĐNA.

Xem thêm: Truyện Cổ Tích Nàng Tiên Ốc, Truyện Nàng Tiên Ốc (Có File Nghe Mp3)

Bảng tổng sắp tới SEA Games 30
Quốc gia
*
*
*
Tổng số

LỊCH THI ĐẤU soccer nam
Ngày Môn vận chuyển viên HC
11/6Điền ghê (4 x 400 mét tiếp sức chị em )Nguyễn Thị Oanh - Nguyễn Thị Thủy - Quách Thị Lan - Nguyễn Thị Huyền
11/6Điền kinh (nhảy bố bước nữ)Trần Huệ Hoa
11/6Điền ghê (nhảy cao nam)Đào Văn Thủy
11/6Điền ghê (4 x 400 mét tiếp sức phái nam )Đào Xuân Cường - Lương Văn Thao - Lê Trọng Hinh - Quách Công Lịch
11/6Điền khiếp (100m quá rào nữ)Trần Thị Yến Hoa
11/6Bi sắt (đôi nữ)Ngô Thị Huyền Trân - Nguyễn Thị Thi
11/6Điền gớm ( 10.000 mét nữ)Phạm Thị Huệ
11/6Điền tởm ( 1.500 mét nữ)Nguyễn Thị Phương
11/6Điền gớm ( 1.500 mét nam)Dương Văn Thái
11/6Điền gớm (1.500m nữ)Đỗ Thị Thảo
11/6Bi sắt (đôi nam)Ngô Rom - nai lưng Thạch Lam
11/6Bắn súng (đồng đội thanh nữ súng ngắn 25m)Triệu Thị hoả hồng - Lê Thị Hoàng Ngọc - Phạm Thị Hà
11/6Đua thuyền (bốn người)Ngọc Đức - Minh bao gồm - Đặng Dũng - quang đãng Tùng
11/6Bắn súng (đồng đội nam 50m súng ngắn)Nguyễn Hoàng Phương - Hoàng Xuân Vinh - è cổ Quốc Cường
11/6Rowing ( 500m song nam hạng nhẹ)Nguyễn Văn Tuấn - Nguyễn Văn Đức
11/6Bắn súng (50m súng ngắn hơi)Hoàng Xuân Vinh
11/6Rowing (đôi nam)Đàm Văn Hiếu - Nguyễn Đình Huy
11/6Rowing (đôi nữ)Lê Thị An - Phạm Thị Huệ
11/6Rowing ( 500m đôi phụ nữ hạng nhẹ)Phạm Thị Thảo - Tạ Thanh Huyền
11/6Rowing ( 500m cá nhân nam)Nguyễn Văn Linh
10/6Bơi (400m từ do)Nguyễn Thị Ánh Viên
10/6Điền khiếp (1500 m nam)Lâm quang quẻ Nhật
10/6Điền khiếp (200m nam)Lê Trọng Hinh
10/6Pencak Silat (biểu diễn)Hoàng quang đãng Trung
10/6Boxing (75kg nam)Trương Đình Hoàng
10/6Điền tởm (800m nam)Dương Văn Thái
10/6Điền gớm (800m nữ)Đỗ Thị Thảo
10/6Điền gớm (10 môn phối hợp)Nguyễn Văn Huệ
10/6Boxing (60 kg)Nguyễn Văn Hải
10/6Điền tởm (400m rào nam)Quách Công Lịch
10/6TDDC (xà đối kháng nam)Đinh Phương Thành
10/6Điền tởm (400m rào nữ)Nguyễn Thị Huyền
10/6TDDC (biểu diễn từ do)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Đỗ Thị Vân Anh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (nhảy chống)Hoàng Cường
10/6TDDC (nhảy chống)Lê Thanh Tùng
10/6TDDC (xà kép nam)Phạm Phước Hưng
10/6TDDC (xà kép nam)Đinh Phương Thành
10/6Boxing (hạng lông 51kg)Nguyễn Thị Yến
10/6Boxing (hạng kê 54kg)Lê Thị Bằng
3/6Đấu tìm (kiếm liễu nữ)Nguyễn Thị Hoài Thu
3/6Bóng bàn (đôi nam giới nữ)Mỹ Trang - quang quẻ Linh
2/6Bóng bàn (đôi nam)Tuấn Quỳnh - Anh Tú

*